Author: F***A
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ผมนุ่มสลวย เหมือนผมจริง
Màu sắc: Black-brown
Price: 226.900₫
Original Price: 244.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black-brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 195 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260111134941106676613 |
Author: F***A
Date:
Review: ผมนุ่มสลวย เหมือนผมจริง
Màu sắc: Black-brown
Author: j***o
Date:
Review: フルウィッグじゃなくてトップウィッグだったから気をつけて欲しい。商品はよかった
Màu sắc: Black-brown
Author: F***A
Date:
Review: ตรงปก สะดวกต่อการใช้งาน
Màu sắc: Black-brown
Author: s***l
Date:
Review: Está muy bonito el cabello es súper suavecitos
Màu sắc: Black-brown
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm