Author: r***z
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوووه مررره طول و لون لكن الفروة مبينة باروكة مو شعر اصلي مبين مركبه باروكة
Màu sắc: màu đen
Price: 251.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blue |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 230 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260309145752483435390 |
Author: r***z
Date:
Review: حلوووه مررره طول و لون لكن الفروة مبينة باروكة مو شعر اصلي مبين مركبه باروكة
Màu sắc: màu đen
Author: 5***n
Date:
Review: It’s good it tangles a bit but it’s fixable
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm