Author: j***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: my daughter loves these, she loves wearing fake nails, she is so fricken cute with them on
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Price: 38.000₫
| Material | ABS |
| Color | Burgundy |
| Length | Medium |
| Season | Winter |
| Style | French |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Color Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Valentine's Day |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 1.8/2.3 cm |
| Chiều rộng | 1.1/2.1 cm |
| SKU | sb260120151933659343056 |
Author: j***1
Date:
Review: my daughter loves these, she loves wearing fake nails, she is so fricken cute with them on
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm