Author: p***3
Date:
Review: Giao hàng đúng hẹn, giá rẻ
Màu sắc: màu nâu
Price: 221.400₫
Original Price: 233.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2208059977193293 |
Author: p***3
Date:
Review: Giao hàng đúng hẹn, giá rẻ
Màu sắc: màu nâu
Author: n***h
Date:
Review: Đẹp nha rẻ
Màu sắc: Rỉ Nâu
Author: h***1
Date:
Review: Tóc cực kì đẹp nha mọi người trông giống thật lắm luôn không hề bị kiểu bóng giả giống mấy bộ tóc giả khác đâu 🌚🙌🏻💯 trong khi tốn rất nhiều tiền để tẩy tóc và nhuộm được màu này thì chỉ với giá tiền gần 350000 VNĐ thì ta đã có thể sở hữu bộ tóc đẹp như ngoài salon rồi 🥺 Bao giờ đi chơi thích thì đội tóc giả vào không sợ việc nhuộm tẩy gây hư hỏng mái tóc và tốn công vào các sản phẩm dưỡng tóc nữa 🙏🏻🙌🏻💯
Màu sắc: Bụi tím
Author: h***6
Date:
Review: Easy to wear: đẹp mà rối với rụng ghê
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm