Author: k***g
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: xinh xinh xinh xinh xinh
Màu sắc: Vàng
Price: 223.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Gold |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 285 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2401157643134707 |
Author: k***g
Date:
Review: xinh xinh xinh xinh xinh
Màu sắc: Vàng
Author: t***g
Date:
Review: Tóc được đóng gói trong túi khá oke, trong túi lưới và có vòng khoanh để giữ tóc. Tuy nhiên vẫn hơi rối khi lấy ra và nên chải lại. Cái quan trọng nhất là phải có nón lưới đội tóc giả.
Màu sắc: Vàng
Author: b***2
Date:
Review: Love it😍❤️
Màu sắc: Vàng
Author: k***7
Date:
Review: Value for money: super pretty and good! Easy to wear: yes! Comfortable to wear: yes!
Màu sắc: Vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm