Author: y***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 色が最高
Màu sắc: Màu đỏ tím
Price: 248.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Red Violet |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260311172329770952865 |
Author: y***2
Date:
Review: 色が最高
Màu sắc: Màu đỏ tím
Author: w***y
Date:
Review: 💚🖤🤎💜🩵
Màu sắc: Màu đỏ tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm