Author: j***7
Date:
Review: High quality same as picture affordable price good size useful ❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: trắng
Kích thước: 23 cái/bộ
Price: 98.900₫
Original Price: 115.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | Car Charger |
| Color | White |
| Lumens | 2000LM |
| Voltage | 12V |
| Color Temperature | 6000K |
| Type | Bulbs(LED) |
| Power | 5W |
| Batteries Included | No |
| Certification | CE |
| SKU | sq2307219655492255 |
Brand Name: GLANBERT
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/GLANBERT-sc-0144705105.html
Quality: 705348 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: j***7
Date:
Review: High quality same as picture affordable price good size useful ❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: trắng
Kích thước: 23 cái/bộ
Author: e***4
Date:
Review: Good item same as pictures
Màu sắc: trắng
Kích thước: 23 cái/bộ
Author: d***2
Date:
Review: الحمدلله حمدا كثيرا طيبا مباركا فيه
Màu sắc: trắng
Kích thước: 20 cái/bộ
Author: n***6
Date:
Review: جميل جدا شكرا شنشون 🥹😁😊🥲😊😊🥲😊😊🥲😊
Màu sắc: trắng
Kích thước: 23 cái/bộ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm