Author: r***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ทรงสวยไฮทไลท์ความยาวกำลังดีทรงมันสมัย
Màu sắc: Màu nâu highlight
Price: 269.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Highlight |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 230 g |
| Chiều dài | 56 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260314162429996735516 |
Author: r***8
Date:
Review: ทรงสวยไฮทไลท์ความยาวกำลังดีทรงมันสมัย
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: l***9
Date:
Review: Es idéntico a la imagen y de una buena calidad, excelente
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm