Price: 466.500₫
Original Price: 512.000₫
| Material | ABS |
| Plug(Voltage) | EU E Type Plug(220-240V) |
| Charger Certification | CE |
| Power Supply | Wall Plug |
| Batteries Required | No |
| Voltage | 200V-240V |
| Batteries Included | No |
| Features | Temperature Control Function |
| Line Type | Wired |
| Cord Length | <3m |
| Included Components | Care and User Manual |
| Base Material | Iron |
| SKU | sv25062538038429788 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm