Author: 9***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ممتاااااااازه
Màu sắc: trắng
Kích thước: 2 CÁI
Price: 48.900₫
Original Price: 50.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Features | Waterproof |
| Lamp Life | 50000Hrs |
| Style Type | Black T10 |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 10W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 5000~6000LM |
| SKU | sq260328114213522661866 |
Author: 9***2
Date:
Review: ممتاااااااازه
Màu sắc: trắng
Kích thước: 2 CÁI
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm