Author: j***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: أنصحكم ممتازة
Màu sắc: trắng
Kích thước: USB
Price: 196.200₫
Original Price: 223.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Type | Hair Removal Device |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 14.7 cm |
| Chiều rộng | 13.5 cm |
| Chiều cao | 4.2 cm |
| SKU | sb260402151375964515142 |
Author: j***8
Date:
Review: أنصحكم ممتازة
Màu sắc: trắng
Kích thước: USB
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm