Author: e***o
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Looks mostly like the pic
Màu sắc: Hai tông màu
Price: 289.000₫
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Two-Tone |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 276 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2302167494975676 |
Author: e***o
Date:
Review: Looks mostly like the pic
Màu sắc: Hai tông màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm