Author: 8***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất hài lòng
Màu sắc: màu nâu
Price: 238.400₫
Original Price: 262.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 272 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 54 cm |
| SKU | sb25021307583997010 |
Author: 8***9
Date:
Review: Rất hài lòng
Màu sắc: màu nâu
Author: a***o
Date:
Review: Perfect ♥️
Màu sắc: Màu hồng ombre
Author: d***7
Date:
Review: Cool. Love it soooo muchhhh
Màu sắc: Màu xám ombre
Author: 8***8
Date:
Review: màu tóc đẹp lắm. gợn sóng, ko xoăn như hình . rất đẹp
Màu sắc: Lanh nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm