Author: j***2
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 51.900₫
Original Price: 53.000₫
| Material | Polyester |
| Ideal for | Men |
| Color | Pink |
| Type | Hair Drying Towels |
| Chiều dài | 65 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb260215212012927675045 |
Author: j***2
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***i
Date:
Review: Excelente producto, buena calidad, buenos terminados, ayuda a secar el pelo más rápido. Lo recomiendo 100%.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: T***z
Date:
Review: chévere, aún no lo he usado, pero ojalá funcione y no me saque frizz
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***9
Date:
Review: exelente siempre llega perfecto los pedidos soy revendedora y mis clientes siempre feliz
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm