Author: s***b
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: منتج رائع وممتاز انصح به
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 36.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Graphic |
| Shapepattern | Other |
| Style | Western |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | Body Glitter & Gems |
| Body Part | Body Rhinestones |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 17 cm |
| SKU | sb2303308657596809 |
Author: s***b
Date:
Review: منتج رائع وممتاز انصح به
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***4
Date:
Review: nice and good quality, thks shein
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***8
Date:
Review: Good nice i love it more
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: c***c
Date:
Review: The gems are perffff
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm