Author: N***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Nhin duoc dùng ki bang bong mut
Màu sắc: Hồng
Kích thước: 2
Price: 24.000₫
| Material | TPR |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | PBT Fiber |
| Brush Head Width | 20mm+ |
| Color | Pink |
| Type | Nail Art Brush Pen |
| Chiều cao | 12 cm |
| Chiều dài | 1.2 cm |
| Chiều rộng | 1.8 cm |
| SKU | sb2305114271607112 |
Author: N***2
Date:
Review: Nhin duoc dùng ki bang bong mut
Màu sắc: Hồng
Kích thước: 2
Author: m***8
Date:
Review: cảm ơn shein đồ rất tốt sẽ mua lại
Màu sắc: Hồng
Kích thước: 2
Author: h***n
Date:
Review: Okkkkkkkkk
Màu sắc: Hồng
Kích thước: 2
Author: k***8
Date:
Review: mút mềm dễ xài
Màu sắc: Hồng
Kích thước: 2
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm