Price: 132.400₫
Original Price: 154.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Benefits | Firming Skin |
| Color | Multicolor |
| Type | Photon Skin Rejuvenation Instrument |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 13.5 cm |
| Chiều rộng | 16.5 cm |
| Chiều cao | 5 cm |
| SKU | sb251205285699688347 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm