Author: Y***C
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Me pegué una en la uña, sin esmalte ni nada, me bañé y me he lavado las manos varias veces y sigue intacta
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 29.600₫
Original Price: 37.000₫
| Material | PET |
| Pattern Type | Graphic |
| Style | Simple |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | 2D Nail Art Stickers |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb260319144970780924694 |
Author: Y***C
Date:
Review: Me pegué una en la uña, sin esmalte ni nada, me bañé y me he lavado las manos varias veces y sigue intacta
Màu sắc: Nhiều màu
Author: g***h
Date:
Review: シール帳埋めるのに使ってます!クオリティ高くて満足
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm