Author: U***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: it is very high quality and easy to use.
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Price: 25.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Graphic |
| Shapepattern | Rectangular |
| Features | Heat-Resistant |
| Ideal for | Unisex |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Normal |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Multicolor |
| Type | Wide Tooth Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 24 cm |
| Chiều rộng | 6.5 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| SKU | sb2108285696658040 |
Author: U***h
Date:
Review: it is very high quality and easy to use.
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***9
Date:
Review: hang dep nen mua hang dep nen mua aaa
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: d***0
Date:
Review: Cái lược rất rất to.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: T***o
Date:
Review: lược to lắm, dùng chải tóc ướt, gỡ rối tránh rụng tóc rất oke
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm