Author: s***e
Date:
Review: Cọ đẹp cứng cáp
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2
Price: 43.000₫
| Material | Nylon |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Brush Head Width | 3-5mm |
| Color | Green |
| Type | Nail Art Brush Pen |
| Chiều cao | 0.7 cm |
| Chiều dài | 16.4 cm |
| Chiều rộng | 0.7 cm |
| SKU | sb2305271483988333 |
Author: s***e
Date:
Review: Cọ đẹp cứng cáp
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2
Author: f***7
Date:
Review: تجنن الفرشاه حبيتها
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: 2
Author: R***d
Date:
Review: تجنننننن جميلة مره الصدق وترسم حلو عطوني لايك خلوني اجرب الشعور🤣
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 2
Author: M***l
Date:
Review: I think it is well made. As with any brush regular maintenence and cleaning should keep it in the same condition. Is angled well to give desired French nail.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm