1 ốp lưng dạng gập bảo vệ máy tính bảng có khe cắm bút, với họa tiết Trái đất, Máy bay, Máy ảnh, Khinh khí cầu, Vali, Dừa, Ba lô, tương thích với Matepad SE 11in/Matepad Pro 11in/Matepad 11.5in 2026, Honor Pad 8/9/10, Honor GT 11.5inch/X7/X8A/X9/X8Pro/X9Pro/X10 PRO/V9/V8 Pro, S11/A11/A11+, Apple và nhiều thiết bị khác, chức năng tự động tắt/mở màn hình, thích hợp cho mùa tựu trường, ngày Valentine.
Breadcrumb
  1. Home
  2. Điện thoại cầm tay & Phụ kiện
  3. Loại vỏ
  4. Bìa đệm
  5. Hộp đựng Pad cơ bản
  6. 1 ốp lưng dạng gập bảo vệ máy tính bảng có khe cắm bút, với họa tiết Trái đất, Máy bay, Máy ảnh, Khinh khí cầu, Vali, Dừa, Ba lô, tương thích với Matepad SE 11in/Matepad Pro 11in/Matepad 11.5in 2026, Honor Pad 8/9/10, Honor GT 11.5inch/X7/X8A/X9/X8Pro/X9Pro/X10 PRO/V9/V8 Pro, S11/A11/A11+, Apple và nhiều thiết bị khác, chức năng tự động tắt/mở màn hình, thích hợp cho mùa tựu trường, ngày Valentine.