1 chiếc ốp lưng gập bảo vệ bàn làm việc có khe cắm bút, tương thích với Matepad SE 11in/Matepad Pro 11in/Matepad 11.5in 2026, Honor Pad 8/9/10, Honor GT 11.5inch/X7/X8A/X9/X8Pro/X9Pro/X10 PRO/V9/V8 Pro, S11/A11/A11+, tương thích với Redmi, Apple, OPPO, VIVO và nhiều hãng khác, chức năng tự động tắt/mở màn hình, thích hợp cho mùa tựu trường, ngày Valentine.
Breadcrumb
  1. Home
  2. Điện thoại cầm tay & Phụ kiện
  3. Loại vỏ
  4. Bìa đệm
  5. Hộp đựng Pad cơ bản
  6. 1 chiếc ốp lưng gập bảo vệ bàn làm việc có khe cắm bút, tương thích với Matepad SE 11in/Matepad Pro 11in/Matepad 11.5in 2026, Honor Pad 8/9/10, Honor GT 11.5inch/X7/X8A/X9/X8Pro/X9Pro/X10 PRO/V9/V8 Pro, S11/A11/A11+, tương thích với Redmi, Apple, OPPO, VIVO và nhiều hãng khác, chức năng tự động tắt/mở màn hình, thích hợp cho mùa tựu trường, ngày Valentine.