Author: q***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: hàng đẹp ngon
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Price: 43.000₫
| Material | ABS |
| Type | Bubble Maker Cup |
| Color | Purple |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều cao | 11 cm |
| SKU | sb2208224341149942 |
Author: q***7
Date:
Review: hàng đẹp ngon
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: i***7
Date:
Review: hàng giống hình, màu xinh
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Author: J***e
Date:
Review: Tạo bọt rất oki nhé... hộp to nha chứ không hề nhỏ ạ.. mua tạo để gội đầu thấy đầu sạch hơn hẳn khi sử dụng trực tiếp đầu gội lên tóc nha.. 😘😘😘
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: m***g
Date:
Review: dễ thương và rất dễ xài
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm