Author: b***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đẹp
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 31.600₫
Original Price: 40.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Other |
| Style | Y2K |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều rộng | 14.5 cm |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| SKU | sb25071630853504710 |
Author: b***0
Date:
Review: Đẹp
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: p***i
Date:
Review: Very beautiful and good quality , like like like like like like like likeeeeeeeeeeeeeeeeee
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***3
Date:
Review: Wow this product very good quality
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: l***a
Date:
Review: Отлично ❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm