Author: A***P
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: No se ve con tanta rewolucion la imagen pero son lindos solo viene una hoja y son mate
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 23.500₫
Original Price: 25.000₫
| Material | PET |
| Style | Simple |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | 2D Nail Art Stickers |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb260411185258177980888 |
Author: A***P
Date:
Review: No se ve con tanta rewolucion la imagen pero son lindos solo viene una hoja y son mate
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***5
Date:
Review: טוב
Màu sắc: Nhiều màu
Author: h***h
Date:
Review: Muy bonitas volveré a comprar, en materiales para uñas aquí encuentras de todo y a buen precio
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm