Author: c***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Received in perfect condition, thank you Shein 😊
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 126.000₫
| Material | ABS |
| Color | White |
| Type | Other Beauty Equipment |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Charger Certification | CE |
| Chiều dài | 5.7 cm |
| Chiều rộng | 5.2 cm |
| Chiều cao | 2.4 cm |
| SKU | sb2408158287688861 |
Author: c***n
Date:
Review: Received in perfect condition, thank you Shein 😊
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***o
Date:
Review: حلوووووه كتير
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***u
Date:
Review: Ce produit sera très utile et il sera bien utilisé.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm