Author: s***o
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ボールペンでたくさん線引いた感じ。もっと布感があるかと思ったけどそうでもなかった
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 21.000₫
| Material | PET |
| Style | Simple |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | 3D/5D Nail Art Stickers |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb260106135316433805697 |
Author: s***o
Date:
Review: ボールペンでたくさん線引いた感じ。もっと布感があるかと思ったけどそうでもなかった
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***i
Date:
Review: ネイルシールはなんぼあってもいいので!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: b***e
Date:
Review: Goooooooooooooooooood
Màu sắc: Nhiều màu
Author: g***a
Date:
Review: 重ねて使ったら、とてもかわゆいと思います!こういうのはなかなか売っていないので好きです!
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm