Author: t***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Phải nói là chẳng còn rì luôn í ce ạh. Good chop
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 39.000₫
| Material | ABS |
| Target Use Body Part | Back |
| Color | Pink |
| Function | Relieve And Relax |
| Type | Scraper |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều cao | 0.8 cm |
| Đường kính | 7 cm |
| SKU | sb2405304495545444 |
Author: t***2
Date:
Review: Phải nói là chẳng còn rì luôn í ce ạh. Good chop
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***2
Date:
Review: Sp ok
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: g***r
Date:
Review: very light. fits hand well
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: g***y
Date:
Review: روعه روعه روعة روعة روعه روعه ابداع روعه روعه روعة روعة روعه روعه ابداع روعه روعه روعة روعة روعه روعه
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm