Author: f***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوة بس كثرة استعمالعا تعور الاذن
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Price: 328.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plain |
| Color | Violet Purple |
| Driver Unit | 40mm |
| Ear Coupling Style | Over-Ear |
| Impedance Range | from 33 to 100 Ω |
| Noise Cancelling | Noise Cancellation for Voice Call |
| Wireless Property | None |
| Features | Button Control |
| Interface | 3.5mm |
| Batteries Included | No |
| Compatible Devices | Laptop |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Connectivity Technology | Wired |
| Earcup Style | Closed-back |
| Microphone Type | Condenser Microphone |
| SKU | se2307173933327944 |
Author: f***n
Date:
Review: حلوة بس كثرة استعمالعا تعور الاذن
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Author: x***3
Date:
Review: 娘に頼まれ購入しました。ピアノ用
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Author: h***1
Date:
Review: 音質も悪くなくていい感じ
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Author: s***y
Date:
Review: 顏色很美,可惜小孩不喜歡
Màu sắc: Màu tím Violet
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm