Author: l***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: very beautiful for kids
Màu sắc: Xám
Price: 20.700₫
Original Price: 23.000₫
| Material | Polyvinyl Chloride |
| Pattern Type | Graphic |
| Style | Y2K |
| Type | Sticker |
| Occasion | Holiday |
| Festivals | Christmas |
| Color | Grey |
| Body Part | Body Tattoo Stickers |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều dài | 1 cm |
| Chiều rộng | 1 cm |
| SKU | sb25031846463274666 |
Author: l***l
Date:
Review: very beautiful for kids
Màu sắc: Xám
Author: r***b
Date:
Review: I love it so much thanks
Màu sắc: Xám
Author: i***i
Date:
Review: كلشي وصل بجنن نفس الصور بالزبط ❤️🙏
Màu sắc: Xám
Author: 9***6
Date:
Review: جميل جدا نفس الصورة تماماً
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm