Author: s***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very cute . Perfect for loose powders. Very cute packaging..
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 45.000₫
| Material | ABS |
| Applicable Scene | Bedroom |
| Corresponding Part | Face |
| Color | Multicolor |
| Type | Makeup Box |
| Chiều dài | 7 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 4 cm |
| SKU | sb260228175745383241403 |
Author: s***l
Date:
Review: Very cute . Perfect for loose powders. Very cute packaging..
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***e
Date:
Review: niceee
Màu sắc: Nhiều màu
Author: N***i
Date:
Review: Muy bueno, cumple totalmente el objetivo muy buena calidad.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***1
Date:
Review: 可愛い!!!!!!!!!!!!
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm