Author: h***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Lược tốt lắm nha, mua đi các bạn sẽ không thất vọng đâu
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 40.000₫
| Material | PP |
| Shapepattern | Oval |
| Features | Heat-Resistant |
| Ideal for | Unisex |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Purple |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 4 cm |
| SKU | sb2108289887936076 |
Author: h***7
Date:
Review: Lược tốt lắm nha, mua đi các bạn sẽ không thất vọng đâu
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: i***9
Date:
Review: rất đẹp đúng màu mình thích cán cầm khó bị bẩn nom rất sang rất thích
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: p***2
Date:
Review: wua chinhhh , wua tuỵt zờiiiii ❤️❤️❤️
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: t***t
Date:
Review: Đẹp, màu sắc ưng ý, xinh
Màu sắc: Bụi hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm