Author: l***v
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Mto fofa linda linda, otima qualidade! Irei usar pro cosplay de no game no life
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 304.000₫
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 435 g |
| Chiều dài | 100 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2212284219701881 |
Author: l***v
Date:
Review: Mto fofa linda linda, otima qualidade! Irei usar pro cosplay de no game no life
Màu sắc: Nhiều màu
Author: L***n
Date:
Review: todo ok con todas las pelucas! son muy bonitas
Màu sắc: Nhiều màu
Author: L***n
Date:
Review: los colores si son como se muestra
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***1
Date:
Review: Llego antes de lo esperado! me encanto
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm