Author: n***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Ok
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 31.000₫
| Material | Stainless Steel |
| Power Supply | None |
| Color | Multicolor |
| Type | Cuticle Tools |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 25 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2303151499437311 |
Author: n***9
Date:
Review: Ok
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***2
Date:
Review: Đẹp, nhận hàng ngoài mong đợi.tất cả đều ổn. Thank shien
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***r
Date:
Review: cúng cáp, giao hàng nhanh
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***7
Date:
Review: Sản phẩm này phù hợp với giá tiền và tiện ích khi sử dụng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm