Author: s***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đẹp
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2
Price: 41.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Brush Head Width | 12-15mm |
| Color | Black |
| Type | Nail Art Brush Pen |
| Chiều cao | 1.3 cm |
| Chiều dài | 16 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb2305060068214019 |
Author: s***e
Date:
Review: Đẹp
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2
Author: R***e
Date:
Review: Good quality same as pictures
Màu sắc: Hồng
Kích thước: 2
Author: m***1
Date:
Review: good quality . useful
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2
Author: l***y
Date:
Review: Very nicee i likee ittt
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm