Author: d***2
Date:
Review: Gắn mặt lấp lánh có 4 size nha
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 11cm * 16cm
Price: 25.000₫
| Material | PMMA |
| Pattern Type | Graphic |
| Shapepattern | Round |
| Style | Simple |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Music Festival |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều rộng | 16 cm |
| Chiều dài | 11 cm |
| SKU | sb2404173145193303 |
Author: d***2
Date:
Review: Gắn mặt lấp lánh có 4 size nha
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 11cm * 16cm
Author: h***7
Date:
Review: soooooo pretty, easy to use, highly recommend
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 11cm * 16cm
Author: r***9
Date:
Review: used it for a program, sticks well and lasts for hours
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 11cm * 16cm
Author: S***h
Date:
Review: this is such a cool product and can't wait to use it. looks like good quality, see photos attached 👌 😄
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 11cm * 16cm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm