Author: U***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: love love love! very easy to wear, cute and nice!
Màu sắc: màu nâu
Price: 196.700₫
Original Price: 207.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 68 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2304244480958977 |
Author: U***5
Date:
Review: love love love! very easy to wear, cute and nice!
Màu sắc: màu nâu
Author: n***6
Date:
Review: Value for money: mình mua 2 mẫu đều oke
Màu sắc: màu nâu
Author: H***à
Date:
Review: noi chung xinh nma minh thich toc mai mong hon chut xiu . toc de bi roi nen mng de can than
Màu sắc: màu nâu
Author: v***1
Date:
Review: Rất đẹp, đúng kích thước và mô tả, rất ưng
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm