Author: m***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very bright. My husband is impressed
Price: 376.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Light Source | LED Lights |
| Features | Easy Assembly |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | 7 INCH |
| Batteries Included | No |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 60W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq251117906902258212 |
Brand Name: AURUM BEAM
Quality: 6329247 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***9
Date:
Review: Very bright. My husband is impressed
Author: s***r
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Author: d***3
Date:
Review: Excelente producto lo recomiendo
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm