Author: T***n
Date:
Review: Đẹp…sịn khi có đèn led..đèn sài được lâu mới hết pin
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 117.400₫
Original Price: 129.000₫
| Material | Glass |
| Occasion | Vacation |
| Color | Pink |
| Type | Mini Makeup Mirror |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 8.5 cm |
| Chiều rộng | 9.5 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2402289167774137 |
Author: T***n
Date:
Review: Đẹp…sịn khi có đèn led..đèn sài được lâu mới hết pin
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: J***d
Date:
Review: حلووة عجبتني اللهم صل وسلم على محمد وعلى آل محمد كما صليت على إبراهيم وعلى آل إبراهيم
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***1
Date:
Review: I love this product it’s so cute and does what it’s supposed to do, in love will buy again good for your bag and so cute
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***8
Date:
Review: Tiene luz súper fuerte y linda, me encantó
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm