Author: n***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Không sáng lắm nhưng đẹp
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 44.000₫
| Material | Polyvinyl Chloride |
| Pattern Type | Graphic |
| Shapepattern | Round |
| Style | Goth |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều rộng | 14 cm |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| SKU | sb2212176838249723 |
Author: n***9
Date:
Review: Không sáng lắm nhưng đẹp
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***n
Date:
Review: Có phản quang
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: j***y
Date:
Review: I really like these! looks like image
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: e***r
Date:
Review: Can’t wait to wear this under the black light !! It’s going to look so dopee :D Very happy with my purchase!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm