Author: n***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Vải mềm, tiện ích
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Kích thước: Một cỡ
Price: 20.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plain |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Mauve Purple |
| Type | Wide Tooth Comb |
| Specification | A Piece |
| Chiều dài | 19 cm |
| Chiều rộng | 4.7 cm |
| Chiều cao | 0.8 cm |
| SKU | sb2303281061765191 |
Author: n***8
Date:
Review: Vải mềm, tiện ích
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Kích thước: Một cỡ
Author: a***r
Date:
Review: Perfect for wet hair, perfect for your cat. Profit!
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: M***a
Date:
Review: Received in good condition. Very cute comb
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: a***l
Date:
Review: I love this comb!! It works so well as a gentle detangler and to define curls.
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm