Author: s***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Looks great! Thanks again Shein 🙂
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 45.000₫
| Material | PE |
| Composition | 100% Polyurethane |
| Applicable Scene | Bedroom |
| Color | Multicolor |
| Type | Eyelid Stickers |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 0.3 cm |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| SKU | sb2408130747532325 |
Author: s***e
Date:
Review: Looks great! Thanks again Shein 🙂
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***2
Date:
Review: สวยมากกกกเนียนนสุดๆๆๆๆๆๆ
Màu sắc: Nhiều màu
Author: i***1
Date:
Review: حلوين منتجات شي ان والسعر مناسب
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***0
Date:
Review: nice useful love it good qualiy
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm