Author: n***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Easy to wear: huhu trông hơi ẩu
Màu sắc: Đỏ
Price: 223.100₫
Original Price: 230.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 170 g |
| Chiều dài | 45 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2404303503893700 |
Author: n***6
Date:
Review: Easy to wear: huhu trông hơi ẩu
Màu sắc: Đỏ
Author: m***1
Date:
Review: Love this wig looks real
Màu sắc: Đỏ
Author: r***x
Date:
Review: linda la quiero para unUNcosplah de hasbil hotel
Màu sắc: Đỏ
Author: L***o
Date:
Review: its very pretty i cant wait to wear it
Màu sắc: Đỏ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm