Author: r***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: تحت التجربه بناءا ع طلب البناااااااات
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 22.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plants |
| Shapepattern | Other |
| Style | Y2K |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.2/0.2 cm |
| Chiều rộng | 14/10 cm |
| Chiều dài | 24/16 cm |
| SKU | sb260224131008398954639 |
Author: r***a
Date:
Review: تحت التجربه بناءا ع طلب البناااااااات
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***5
Date:
Review: Nice for hair styling
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: r***f
Date:
Review: It was so good and cane so early i wasn't even expecting it to be this nice You should must buy
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: c***e
Date:
Review: i love the varying size!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm