Price: 703.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Japanese Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Ombre |
| Type | Lace Front Wigs |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 80 |
| Lace Area | 13*4 |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 40 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb260320161472468641814 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm