Author: s***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very good for hair recommended
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 19.700₫
Original Price: 20.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Other |
| Style | Y2K |
| Occasion | Wedding |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.2/0.2 cm |
| Chiều rộng | 14/10 cm |
| Chiều dài | 24/16 cm |
| SKU | sb260224131008398965251 |
Author: s***i
Date:
Review: Very good for hair recommended
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***3
Date:
Review: Good quality sticker
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: r***a
Date:
Review: تحت التجربه بناءا ع طلب البناااااااات
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***5
Date:
Review: Nice for hair styling
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm