Price: 1.860.000₫
| Material | ABS |
| Features | Portable |
| Resolution | 1080P |
| Additional installation costs | Not Applicable |
| Color | Black |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | Portable Monitors |
| Maximum Resolution | 1920 x 1080 |
| Display Ratio | 16:9 |
| Refresh Rate | 60Hz |
| Response Time | 10ms |
| Screen Size | 15.6" |
| Display Type | LCD |
| Screen Size Range | 14" to 16" |
| Connectivity Technology | HDMI |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| Brightness | 200cd/m |
| SKU | se260511144330556554809 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm