Price: 1.834.100₫
Original Price: 1.973.000₫
| Material | Human Hair |
| Color | Dark Brown |
| Type | Lace Front Wigs |
| Human Hair Content | 40% |
| Material Details | Human Hair, High Temperature Fibre |
| Curl | Yaki Straight |
| Hair Color | Brown |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Lace Color | Transparent |
| Wigs Design | Long Wigs |
| Density | Natural |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 25 cm |
| Đầu | 5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 261 g |
| SKU | sb260424171425731026080 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm