Author: r***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلو كثيرر ، بس المساحة صغيره ما تنفع للستيكر الكبيرة
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 40.000₫
| Material | Plastic |
| Closure Type | Zipper |
| Pattern Type | Letter |
| Shapepattern | Square |
| Style | Cute |
| Color | Pink |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 20 cm |
| Chiều dài | 1.5 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| SKU | sb2212234822203525 |
Author: r***0
Date:
Review: حلو كثيرر ، بس المساحة صغيره ما تنفع للستيكر الكبيرة
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***2
Date:
Review: Nice and big, slots are a good size too
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: k***a
Date:
Review: cute and easy to use nice colour
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***t
Date:
Review: a bit flimsy but will do
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm