Author: l***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đẹp nhưng hơi khó chỉnh tí ă mn, ngta có chừa tóc cho mk tự chỉnh, bạn nào khéo tay là ra đc form đẹp lúm ý
Màu sắc: màu đen
Price: 191.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Pixie Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Kinky Curly |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 114 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb2406049261237785 |
Author: l***a
Date:
Review: Đẹp nhưng hơi khó chỉnh tí ă mn, ngta có chừa tóc cho mk tự chỉnh, bạn nào khéo tay là ra đc form đẹp lúm ý
Màu sắc: màu đen
Author: m***8
Date:
Review: Comfortable to wear: Love this! Looks awesome !!
Màu sắc: màu đen
Author: M***E
Date:
Review: Good Quality , Highly recommend , You should buy this , Cheaper than others
Màu sắc: màu đen
Author: k***o
Date:
Review: It’s soo beautiful I love it soo much
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm